www.almancax.com Egbe

Kaabo TO ALMANCAX FORUMS. O LE RI GBOGBO ALAYE TI O WA NIPA GERMANY ATI EDE Jámánì NINU Awọn Apejọ Wa.
    Olootu
    alejo
    WEBMASTER & ADMINISTRATOR
    Muharrem EFE
    Awọn olukọni ara Jamani
    Muharrem EFE
    Elif gorgulu

aceya11
    Olukopa

hepinizin yüregine saglik.söyleyecek laf bulamiyorum gercekten mükemmel bir is yapmissiniz.bosuna dememisler bana bir harf ögretenin 40 yil kölesi olurum diye.biz üyeleriniz belki size köle olamayacagiz ama emin olun dualarimiz hep sizlerle olacak.Allah ne muradiniz varsa versin.cok tesekkür ediyorum.kucak dolusu sevgilerimle……

Emi yoo fẹ lati dupẹ lọwọ ẹgbẹ fun gbogbo ipa yii. Gbogbo wọn jẹ iranlọwọ pupọ ati otitọ. O wa dara!

iyanu ni o
    Olukopa

nwa fun aaye ti o lẹwa kan wa :)

andic
    Olukopa

Emegi gecen herkese tesekkür ederiz. Süpersiniz ….

Evo
    Olukopa

Mo dupe gbogbo yin, Aaye yii yoo wulo pupo fun mi.

Masilhan
    Olukopa

…sitenin yeni hali  çok güzel olmus; herkesin eline sağlık.

aceya11
    Olukopa

bu nazar boncugu almancax icin sevgilerimle…..

Eurovision
    Olukopa

Mo fẹ ki o tẹsiwaju aṣeyọri

MuhaяяeM
    Olukopa

A dupẹ lọwọ gbogbo yin :)

jin
    Olukopa

EMEGİ GECEN HERKESE TşKLER…

awọn Lehrer
    Olukopa

COK BASARILI BIR SITE…IyIKI BEN DE BU SITENIN UYESIYIM…

asigitarist
    Olukopa

hi Omo egbe tuntun ni mi. Mo n kawe ni ile-iwe giga anatolian ati botilẹjẹpe Mo ti ri Jẹmánì fun ọdun 3rd, a ko le sọ pe Mo kọ ẹkọ pupọ ati pe emi ko le: Mo wa kọja aaye yii lakoko ti Mo n wa orisun ti o dara lori intanẹẹti. o ṣeun pupọ :) Paapaa wiwa Jẹmánì lori ayelujara jẹ iṣoro fun mi :)

smyrna
    Olukopa

Kini o sọ ni gita ọlọtẹ rẹ le jẹ idi fun kọ ẹkọ Jẹmánì ;) Mo dajudaju pe o le wa ohun ti o n wa nibi, kaabo

asigitarist
    Olukopa

agbada :) teşekkür ederim :) bẹẹni boya lilo akoko diẹ diẹ lori gita mi :P sınaw bugündü. orta halli geçti :S baya çalıştım buradan… e bir günde hepsini öğrenmeye kalkınca anca bu kadar oluyor :)

Mcscream
    Olukopa

http://WwW.aLmAncAx.CoM A dupẹ lọwọ rẹ si Ilera Egbe rẹ fun Awọn ọrẹ Igbiyanju Rẹ Mo ti Tẹle oju opo wẹẹbu rẹ Fun Igba kukuru Mo Ṣe Ọmọ ẹgbẹ mi ni Oru Tuntun Mo Ni Idunnu Loootọ Lati Wa Pẹlu Rẹ O N Ṣe Iṣẹ Wulo Kan Kan Ti O Si Ṣe Iranlọwọ pupọ Mo Fẹ fun Ọ julọ ti Aṣeyọri Arkadşlar rẹ ;) kolay gelsin…

Ṣe afihan awọn idahun 15 - 1 si 15 (lapapọ 83)
  • Lati fesi si koko yii O gbọdọ wọle.