ọrọ ọrọ Mo nilo pupo ti o sọ gboja fix. O ṣeun ni ilosiwaju

> Awọn apejọ > Awọn ere Erémánì ati Awọn Iṣewe ni Gẹẹsi > ọrọ ọrọ Mo nilo pupo ti o sọ gboja fix. O ṣeun ni ilosiwaju

Kaabo TO ALMANCAX FORUMS. O LE RI GBOGBO ALAYE TI O WA NIPA GERMANY ATI EDE Jámánì NINU Awọn Apejọ Wa.
    mamirecep
    Olukopa

    Mo nilo re pupo. Emi yoo so fun o nipa ojojumọ mi, inu mi yoo dun pupọ ti o ba tumọ rẹ si German, Mo n sọ fun, Mo ji ni 1 owurọ. Mo jẹ ounjẹ owurọ lẹhin ji. Mo le lọ si ile-iwe nigbamii. Ile-iwe bẹrẹ ni 7.30. Mo kuro ni ile-iwe lẹhin ipari awọn ẹkọ 8.20. Nigbana ni mo jẹ ale ni 8 wakati kẹsan. Lẹhin ti njẹun, Mo ṣe iwadi lati 7 si 8. Mo wo kọnputa lati 10 si 10. Lẹhinna Mo sun. Jọwọ ran Mo nilo rẹ loni

    https://www.dogrupara.com/

    nejir
    Olukopa

    Mo nilo re pupo. Emi yoo so fun o nipa ojojumọ mi, inu mi yoo dun pupọ ti o ba tumọ rẹ si German, Mo n sọ fun, Mo ji ni 1 owurọ. Mo jẹ ounjẹ owurọ lẹhin ji. Mo le lọ si ile-iwe nigbamii. Ile-iwe bẹrẹ ni 7.30. Mo kuro ni ile-iwe lẹhin ipari awọn ẹkọ 8.20. Nigbana ni mo jẹ ale ni 8 wakati kẹsan. Lẹhin ti njẹun, Mo ṣe iwadi lati 7 si 8. Mo wo kọnputa lati 10 si 10. Lẹhinna Mo sun. Jọwọ ran Mo nilo rẹ loni

    Nilo iranlọwọ lati tun iṣeto rẹ ṣe, otun?

Ṣe afihan idahun 1 (lapapọ 1)
  • Lati fesi si koko yii O gbọdọ wọle.