Ẹkọ èdè Gẹẹsi?

Kaabo TO ALMANCAX FORUMS. O LE RI GBOGBO ALAYE TI O WA NIPA GERMANY ATI EDE Jámánì NINU Awọn Apejọ Wa.
    headshot
    Olukopa

Henle nibe yen !

Mo tun jẹ tuntun si apejọ yii. Sugbon mo ro pe o jẹ gidigidi kan ti o dara forum. O dara, Intanẹẹti, awọn iwe, ati bẹbẹ lọ laisi ṣiṣe ikẹkọ ede ni ita? Ṣe Mo le kọ German lati ibikibi? To lati ni oye ati sọrọ? Mo Iyanu nipa eyi. O ṣeun siwaju!!!  :)

sekada
    Olukopa

Mo sọ pe ti o ba bẹrẹ lati ibere, o gbọdọ ni itọsọna kan.

bulu_mavis
    Olukopa

Mo bẹrẹ lati ibere, Emi ko gba eyikeyi iranlọwọ, o ṣe pataki nibiti o ti bẹrẹ ati pe ti o ba pinnu, ko si ohun ti ko ṣee ṣe ti o ba sọ pe o le ṣe, ti o ba le bori rẹ pẹlu awọn iwe diẹ ati awọn iwe-itumọ, ṣugbọn emi ro pe ọna ti o dara julọ lati sọ ati oye ni lati tẹtisi nkan ni German tabi ti ikanni German kan wa lori TV, Mo ṣeduro ọ lati wo, iwọ yoo rii awọn anfani.

esma 64
    Olukopa

Mo n gbiyanju lati mu ara mi dara, Mo wa lati Tọki Mo kọ bi a ṣe le ṣe afihan ara mi, ti o ti kọja, ẹsun ati dative, ṣugbọn nisisiyi emi ko mọ ibiti mo ti tẹsiwaju, Awọn adjectives ati awọn adverbs wa, nitorina ko le jẹ. ṣe pẹlu koko ọrọ-ọrọ kan, ṣe o le ṣe iranlọwọ fun mi bi?

Gin tonic
    Olukopa

Jẹmánì jẹ ọkan ninu awọn ede eyiti o le rii ohun elo pupọ julọ lori intanẹẹti. Awọn orisun pupọ lo wa lati kọ ẹkọ jẹmánì.
    Ti o ba beere awọn ọna wo ni o le tẹle lakoko kikọ ede ajeji:
    1-Gírámà ti kọ́
    2-fokabulari ti wa ni kọ
    3- Diẹ ninu awọn gbolohun ọrọ ni a kọ bi awọn ilana
    4-Iwa ni a beere

Nipa ṣiṣe awọn wọnyi, o le kọ ẹkọ ede ajeji laisi ṣiṣe ikẹkọ kan.

ZUZUU to
    Olukopa

bende aynı sizin durumdayım.herhangi bir kursa gitmeden başarıcağmı düşünüyorum..alfabeden başladım,sayılar günler,kolay fiiller derken baya ilerledim valla  yuppi:) ama ingilizce bilmemin çok faydasını gördüm..öğrenirken aynı teknikleri kullanıyorum..

Japanese mi
    Olukopa

O le kọ ẹkọ, ṣugbọn ko wulo ayafi ti o ba fi si iṣe.

samet_kys
    Olukopa

Awọn ọrẹ, ṣe o le fun mi ni alaye nipa awọn iwe girama ti o dara julọ, kika awọn iwe ati CD fun awọn ọrẹ bii emi ti o bẹrẹ lati kọ ẹkọ German lati ibere? :)

yejades
    Olukopa

Artık internette o kadar kaynak var ki fil kurslarına birçok kişi için gerek olduğunu sanmıyorum. Tabi bazı insanlar rehberlere ihtiyaç duyar. Bu durum biraz da kişiden kişiye göre değişir. Ayrıca dil kurslarının pratik olarak çok fazla bir şey katamaz çünkü bunu oluşturmak kişinin çabasına kalmıştır. Ama eğer azimli ve hevesli biriyseniz bunu niye kendiniz de yapamayasınız? Bir de daha önceden bir başka dil öğrenmişliği olan ikinci bir dili öğrenirken ne yapması gerektiğini daha iyi bilir. Tabi bu durum batı dilleri için geçerli. Çince, Rusça gibi diller çok farklı bir konumdadır. Önemli olan eldeki imkanları iyi değerlendirebilmek. Ben lisede hazırlık sınıfında ingilizce alt yapısını aldım. Onun dışında kursa falan gitmedim. Çünkü boşa para vermekti benim için. Zaten gramer olarak iyi bir eğitim vermişlerdi. Artık bana kalmıştı gerisi, çünkü para versem gene aynı şeyleri göstereceklerdi. Kendim gramerleri temize geçtim. Skype'de konuşmaya çalıştım. Chat yaptım ve bunlar işe yaradı. Artı eğlendim de aynı zamanda. Farklı bir dil öğrenirken kursa gitme ihtiyacı duymuyorum açıkçası. İnternette çok güzel gramer anlatışmış siteler var. Bunları araştırıp kendim öğrenmeye çalışıyorum. Konuşma konusu da dediğim gibi yardım edecek bir sürü anadilden insanlar var. Alın mikrofon çalışın. Siz Türkçe öğretin o da kendi dilini…

o ṣeun

saalesque
    Olukopa

Mo ṣẹṣẹ bẹrẹ kikọ German. Nigbati mo bere, Mo ti ra Fono ká 2 tosaaju ti awọn iwe ni German. Mo n kọ ẹkọ funrarami, Mo ṣẹṣẹ pari iwe kan, Iṣẹ ologun ti dena, nitorina ni mo ṣe gbagbe diẹ. Bayi Mo ti tun gbe ọrọ yii lẹẹkansi. Mo nduro fun imọran rẹ, awọn ọrẹ.

Ṣe afihan awọn idahun 9 - 1 si 9 (lapapọ 9)
  • Lati fesi si koko yii O gbọdọ wọle.