Almanya’dan Türkiye’ye Kargo Hkk.

Kaabo TO ALMANCAX FORUMS. O LE RI GBOGBO ALAYE TI O WA NIPA GERMANY ATI EDE Jámánì NINU Awọn Apejọ Wa.

    Kaabo awọn ọrẹ,

    Nitori iku iya -nla mi, Mo ni lati wa si tr lẹhin ti mo beere fun kaadi ibugbe kan. Mo fun ọkọ mi ni agbara agbẹjọro lati gba kaadi ibugbe, ati lẹhin ti o gba kaadi ibugbe, o fi ranṣẹ si mi pẹlu Deutsche Post ni Oṣu Kẹta Ọjọ 18. Sibẹsibẹ, ile naa ko tii de. Mo wo nọmba ipasẹ, o han ni gbigbe, ni eto PTT. Nigbati a pe Deutsche Post, o sọ pe a firanṣẹ ẹru naa ni ọjọ 21.03.2019. Ṣe o ro pe o ṣeeṣe pe ẹru naa sọnu? Ti MO ba lọ si igbimọ ijọba ni ọla, ṣe MO le beere fun kaadi ibugbe ti o sọnu ati gba iwe irin -ajo igba diẹ? Ṣe wọn yoo pese iwe irin -ajo yii ni ọjọ kanna? Ṣe Mo nilo lati mu awọn iwe aṣẹ eyikeyi miiran? O ṣeun pupọ ni ilosiwaju fun iranlọwọ rẹ.

    líle
    Olukopa

    Mo firanṣẹ package kan ati pe o gba awọn ọjọ 35-40. Ti o ko ba yago fun owo lori iru ọran pataki kan ati firanṣẹ si UPS kiakia, yoo de ọdọ rẹ ni awọn wakati 24. Fò ìbọn. Wọn n firanṣẹ


    Mo firanṣẹ package kan ati pe o gba awọn ọjọ 35-40. Ti o ko ba yago fun owo lori iru ọran pataki kan ati firanṣẹ si UPS kiakia, yoo de ọdọ rẹ ni awọn wakati 24. Fò ìbọn. Wọn n firanṣẹ

    Laanu, Mo sọ fun u lati firanṣẹ pẹlu awọn igbesoke, ṣugbọn nigbati oṣiṣẹ Deutsche Post sọ pe yoo lọ ni awọn ọjọ 8, o firanṣẹ lati ibẹ. Mo nireti pe ẹru ko sọnu. 

    Nesibe of
    Olukopa

    Laanu, Mo sọ fun u lati firanṣẹ pẹlu awọn igbesoke, ṣugbọn nigbati oṣiṣẹ Deutsche Post sọ pe yoo lọ ni awọn ọjọ 8, o firanṣẹ lati ibẹ. Mo nireti pe ẹru ko sọnu.

    Mo fẹ pe iwọ yoo duro diẹ diẹ ti o ba ni adehun isanpada, Mo ro pe o sọ pe awọn ọjọ 8 ni awọn igba miiran, ṣugbọn o le gba to awọn ọsẹ 2. Iyawo mi tun ranṣẹ si mi awọn iwe aṣẹ ati pe Mo gba wọn ni awọn ọjọ 13.

    Mo fẹ pe iwọ yoo duro diẹ diẹ ti o ba ni adehun isanpada, Mo ro pe o sọ pe awọn ọjọ 8 ni awọn igba miiran, ṣugbọn o le gba to awọn ọsẹ 2. Iyawo mi tun ranṣẹ si mi awọn iwe aṣẹ ati pe Mo gba wọn ni awọn ọjọ 13.

    Sowo de lẹhin ọjọ 28 :)

    Mo ti firanṣẹ ati gba ẹru 3 awọn akoko 4. Ni gbogbogbo, awọn ti n bọ lati Jẹmánì gba ọsẹ 1.5 si 2. Awọn ti o lọ lati Tọki ni ọsẹ 1. O le faagun da lori ilu ati awọn isinmi ti ẹgbẹ miiran.

    bivens
    Olukopa

    Gbigbe ẹru lati Germany si Tọki pẹlu gbigbe awọn ẹru laarin awọn orilẹ-ede mejeeji. Awọn ile-iṣẹ eekaderi lọpọlọpọ nfunni ni awọn iṣẹ bii ẹru afẹfẹ, ẹru ọkọ oju omi, ati gbigbe ilẹ lati dẹrọ gbigbe ti ẹru, ni idaniloju ifijiṣẹ daradara ati ibamu pẹlu awọn ilana aṣa fun iṣowo kariaye..

Ṣe afihan awọn idahun 6 - 1 si 6 (lapapọ 6)
  • Lati fesi si koko yii O gbọdọ wọle.