lati wakọ ọkọ ayọkẹlẹ kan lati Germany to Turkey?

> Awọn apejọ > Kafe > lati wakọ ọkọ ayọkẹlẹ kan lati Germany to Turkey?

Kaabo TO ALMANCAX FORUMS. O LE RI GBOGBO ALAYE TI O WA NIPA GERMANY ATI EDE Jámánì NINU Awọn Apejọ Wa.

Hello,

Türkiyeye araba götürüp orda birakmak istiyorum.Kardesim kullansin diye. NAsil bir yol izlemem lazim? mümkün mü böyle birsey hicbir bilgim yok. Bilgisi olan arkadaslar yardimci olursa sevinirim  okey:)

watercolor
    Olukopa

Hello,

Türkiyeye araba götürüp orda birakmak istiyorum.Kardesim kullansin diye. NAsil bir yol izlemem lazim? mümkün mü böyle birsey hicbir bilgim yok. Bilgisi olan arkadaslar yardimci olursa sevinirim  okey:)

O dara, nigbati mo rii irọrun ti o beere ibeere yii, Mo fẹ pe a le yẹ fun awọn aafin ti ọkan bi iwọ.
    türkiyeye araba götürmek ve orda birakma olayi, astari “yüz”ünden pahaliya patlayabilecek birsey..bu düsüncenden vazgec..

Jẹ ki a sọ pe iwọ yoo ra ọkọ ayọkẹlẹ awoṣe 2015 (nitori pe ko yẹ ki o dagba ju ọdun 3 lọ), jẹ ki a sọ pe iye owo ọkọ ayọkẹlẹ 3 ọdun sẹyin jẹ 30 ẹgbẹrun Euro.
    Awọn owo ti yi ọkọ ayọkẹlẹ ni 2018; 30.000 x 68% ?? => 20400 Euro.
    Sowo ati ilana iṣeduro? Gbagbe 500 Euro.
    Iye owo-ori; awọn idiyele 20900 Euro.
    Lapapọ gbogbo Awọn owo-ori; 20900 x 88,80% ?? => to 19.000 awọn owo ilẹ yuroopu. (88,80% iwọn engine laarin 1600 ati 2000CC)

Ti o ba na 15 ẹgbẹrun Euro lati ra ọkọ ayọkẹlẹ yii, yoo jẹ fun ọ ni apapọ 34.000 Euro.
    Ṣe o tọ si?

Dajudaju ko tọ si.. ko ṣe oye. Ó sọ pé: “Jọ̀wọ́, ọkàn mi, mo sì tẹrí ba, mo sì padà sẹ́yìn kúrò níwájú rẹ̀.

:haha: :haha: :haha: :haha: :haha: ya iyide ben 1 kereye mahsus araba götürüldügünü duydum o yüzden sordum. yoksa normal sekilde pahaliya patliycani bende biliyorum :D ayni paraya orda alirim arabayi bu mantikla  kop:)

watercolor
    Olukopa

:haha: :haha: :haha: :haha: :haha: ya iyide ben 1 kereye mahsus araba götürüldügünü duydum o yüzden sordum. yoksa normal sekilde pahaliya patliycani bende biliyorum :D ayni paraya orda alirim arabayi bu mantikla  kop:)

O dara, pẹlu ọgbọn yii, Emi ko ya mi loju pe o n gbe igbesi aye idunnu bẹ. Mo jowu.

Ṣe afihan awọn idahun 3 - 1 si 3 (lapapọ 3)
  • Lati fesi si koko yii O gbọdọ wọle.