3 odun dipo ti 1-odun ifagile

Kaabo TO ALMANCAX FORUMS. O LE RI GBOGBO ALAYE TI O WA NIPA GERMANY ATI EDE Jámánì NINU Awọn Apejọ Wa.
    Apere Ohne
    Olukopa

    Mo ti sọ fun ọ tẹlẹ. Lẹhin gbigbe pẹlu iyawo mi ni Germany fun ọdun 6, Mo fi ile silẹ. Mo ti fa ipade naa pẹlu iyawo mi ni ọjọ 12 ṣaaju ki n lọ kuro ni ile, botilẹjẹpe wọn ni ohun gbogbo ti wọn fẹ lọwọ mi, wọn tun fun mi ni ọdun mẹta ti ibugbe. Mo kuro ni ile, iyawo mi kowe kan si ọfiisi awọn ajeji, o kowe pe mo ti ni iyawo fun Germany… Lonakona, won ni won ko fun mi ibugbe kaadi, won n ṣe iwadi. Mo lọ sọ́dọ̀ agbẹjọ́rò náà ní ọjọ́ mẹ́wàá kí òpin fiktionsbescheinugun tí wọ́n fi fún mi, agbẹjọ́rò náà sọ pé òun máa tọ́jú rẹ̀ fún 3 Euro. Mo bẹ̀rẹ̀ sí dúró pẹ̀lú ìgboyà títí di ọjọ́ ìkẹyìn. Ni awọn ọjọ 10 kẹhin, wọn fun mi ni akoko ipari ati beere lọwọ mi fun fọto lẹẹkansi. Mo loye lẹsẹkẹsẹ pe igba igba ọdun 1.500 ti fagile ati ni bayi wọn yoo funni ni igba ominira ti iyawo tuntun. O ri bẹ Mo ni igba ominira ọdun kan.
    Ibeere mi ni wipe, se a tun tesiwaju fun odun 1 miran ni opin odun 1 yii? Nigbawo ni MO yoo gba ni ailopin? Tabi ṣe MO le gba ọmọ ilu Jamani?

    O ti fipamọ mi fun ọdun 1, Mo nireti ni ọjọ kan Emi yoo ni ominira bi iwọ. Ko si ọjọ kan ti a ko halẹ mi tabi kẹgàn.

    Nesibe of
    Olukopa

    Bence gicik bir memura denk gelmissiniz oyuzden olmus. Yoksa yaptiklari sacma sonucta sizin hak etmis oldugunuz birseyi elinizden aliyorlar ve yerine baska birsey yapiyorlar. Garip…

Ṣe afihan awọn idahun 2 - 1 si 2 (lapapọ 2)
  • Lati fesi si koko yii O gbọdọ wọle.